E-link China Technology Co., Ltd.
E - link จีนเทคโนโลยี จำกัด
การสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัลระดับมืออาชีพและผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ระบบรักษาความปลอดภัยกล้องวงจรปิด

บ้าน
สินค้า
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
VR
บ้าน ผลิตภัณฑ์

สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
จีน E-link China Technology Co., Ltd. รับรอง
จีน E-link China Technology Co., Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก

(61)
จีน 8G + 2SFP วงแหวนประเภทอีเธอร์เน็ตสวิตช์ใยแก้วนำแสง 1000 เมตร SFP ระยะทาง 16K MAC โรงงาน

8G + 2SFP วงแหวนประเภทอีเธอร์เน็ตสวิตช์ใยแก้วนำแสง 1000 เมตร SFP ระยะทาง 16K MAC

ผลิตภัณฑ์: 8G + 2SFP วงแหวน ชนิด สวิตช์อีเธอร์เน็ต ไฟเบอร์ รุ่น: LNK - R2800G-SFP ซีรี่ส์ ภาพรวม LNK-R2800G-SFP ซีรี่ส์เป็นสวิตช์ Ethernet 10 พอร์ต 100M / 1000M มีพอร์ต RJ45 แบบปรับได้ 10/100 / 1000M และพอร์ตอั... อ่านเพิ่มเติม
2020-05-21 11:22:02
จีน Industrial DIN - แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง 24 พอร์ตสภาพแวดล้อมที่เลวร้าย โรงงาน

Industrial DIN - แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง 24 พอร์ตสภาพแวดล้อมที่เลวร้าย

รุ่น: LNK - FSB - 24 ซีรี่ส์ ภาพรวม แผงแพทช์เมาท์ราง DIN อุตสาหกรรม E-link 24 พอร์ตได้รับการออกแบบมาเพื่อรองรับการเลิกจ้างโดยตรงหรือการรวมกันของเส้นใย วัสดุที่ใช้สำหรับแผงแพทช์เป็นอลูมิเนียมที่มีคุณภาพสูงพร้อมพ... อ่านเพิ่มเติม
2020-05-21 11:22:02
จีน 24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกอุตสาหกรรม DIN - Rail พร้อมอะแดปเตอร์ SC / PC SM Duplex โรงงาน

24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกอุตสาหกรรม DIN - Rail พร้อมอะแดปเตอร์ SC / PC SM Duplex

รุ่น: LNK-FSB-D-12-SC ซีรี่ส์ ภาพรวม แผงแพทช์เมาท์ราง DIN อุตสาหกรรม E-link 24 พอร์ตได้รับการออกแบบมาเพื่อรองรับการเลิกจ้างโดยตรงหรือการประกบฟิวชั่นของเส้นใย วัสดุที่ใช้สำหรับแผงแพทช์เป็นอลูมิเนียมที่มีคุณภาพสู... อ่านเพิ่มเติม
2020-05-21 11:22:02
จีน Splice Distributor แผงแพทช์อีเธอร์เน็ตตัวเลือกการติดตั้งราง DIN PG Gland Relief โรงงาน

Splice Distributor แผงแพทช์อีเธอร์เน็ตตัวเลือกการติดตั้งราง DIN PG Gland Relief

รุ่น: LNK-FSB-D-12 ST ซีรี่ส์ ภาพรวม แผงแพทช์เมาท์ราง DIN อุตสาหกรรม E-link 24 พอร์ตได้รับการออกแบบมาเพื่อรองรับการเลิกจ้างโดยตรงหรือการประกบฟิวชั่นของเส้นใย วัสดุที่ใช้สำหรับแผงแพทช์เป็นอลูมิเนียมที่มีคุณภาพสู... อ่านเพิ่มเติม
2020-05-21 11:22:02
จีน LC / PC SM Quad Adapters สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก, แผงประกบเครือข่าย Patch Patch โรงงาน

LC / PC SM Quad Adapters สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก, แผงประกบเครือข่าย Patch Patch

รุ่น: LNK-FSB- Q -12 LC ซีรี่ส์ ภาพรวม แผงแพทช์เมาท์ราง DIN อุตสาหกรรม E-link 24 พอร์ตได้รับการออกแบบมาเพื่อรองรับการเลิกจ้างโดยตรงหรือการรวมกันของเส้นใย วัสดุที่ใช้สำหรับแผงแพทช์เป็นอลูมิเนียมที่มีคุณภาพสูงพร้... อ่านเพิ่มเติม
2020-05-21 11:22:02
จีน 100Ghz 200Ghz DWDM Multiplexer ไฟเบอร์ออปติกกิกะบิตสวิตช์ 0.11nm Channel Passband โรงงาน

100Ghz 200Ghz DWDM Multiplexer ไฟเบอร์ออปติกกิกะบิตสวิตช์ 0.11nm Channel Passband

100Ghz 200Ghz DWDM Multiplexer บรรจุในกล่อง ABS ภาพรวม ABS box DWDM Multiplexer ของ E-link เป็นหนึ่งในวิธีการบรรจุภัณฑ์ที่ใช้กันมากที่สุด มันมีการป้องกันเปลือกพลาสติก ABS ที่แข็งแกร่ง, ความยาวสายเคเบิลอินพุต / ... อ่านเพิ่มเติม
2020-05-21 11:22:03
จีน C21-C60 ความยาวคลื่นใยแก้วนำแสงสวิทช์ 100 กิกะเฮิร์ตซ์ 200 กิกะเฮิร์ตซ์ DWDM Multiplexer บรรจุใน LGX เทปคาสเซ็ต โรงงาน

C21-C60 ความยาวคลื่นใยแก้วนำแสงสวิทช์ 100 กิกะเฮิร์ตซ์ 200 กิกะเฮิร์ตซ์ DWDM Multiplexer บรรจุใน LGX เทปคาสเซ็ต

Multiplexer DWDM 100Ghz 200Ghz บรรจุใน LGX Cassette ภาพรวม เทปคาสเซ็ต LGX DWDM ของ E-link มีตัวเรือนโลหะแข็ง มันถูกรวมเข้ากับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก คุณจะต้องเสียบสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่สอดคล้องกันเพื่อเชื่อมต... อ่านเพิ่มเติม
2020-05-21 11:22:03
จีน สวิตช์เครือข่ายออปติคอล Rack Mount, สวิตช์อีเธอร์เน็ต 100Ghz 200Ghz พร้อมพอร์ตไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

สวิตช์เครือข่ายออปติคอล Rack Mount, สวิตช์อีเธอร์เน็ต 100Ghz 200Ghz พร้อมพอร์ตไฟเบอร์ออปติก

100Ghz 200Ghz DWDM Multiplexer บรรจุใน Rack Mount ภาพรวม โมดูล DWDM Rack Mount ขนาด 1U / 2U ของ E-link ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษเพื่อการจัดการที่ง่าย มันมีเปลือกแข็งสุดเพื่อป้องกันการทำงานที่มั่นคงของโมดูล ... อ่านเพิ่มเติม
2020-05-21 11:22:03
จีน ไม่มีตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกสวิตช์ PLC ตัวแยกท่อเหล็ก 250um โหมดเดียว G.657A1 ชนิดไฟเบอร์ โรงงาน

ไม่มีตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกสวิตช์ PLC ตัวแยกท่อเหล็ก 250um โหมดเดียว G.657A1 ชนิดไฟเบอร์

1x2 1x4 1x8 1x32 1x64 แยกไฟเบอร์แยก PLC, ท่อเหล็ก, ไฟเบอร์เปลือย 250um, ไม่มีการเชื่อมต่อ ลักษณะ ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ E-link PLC (วงจรแสงระนาบ) เป็นอุปกรณ์การจัดการพลังงานแบบออปติกที่มีแพ็คเกจไฟเบอร์เปลือยที่ประ... อ่านเพิ่มเติม
2020-05-21 11:22:03
จีน PLC ไฟเบอร์ออปติกสวิตช์ Splice / โมดูล ABS หางเปีย 2.0 มม. SC / APC โหมดเดียว โรงงาน

PLC ไฟเบอร์ออปติกสวิตช์ Splice / โมดูล ABS หางเปีย 2.0 มม. SC / APC โหมดเดียว

1x2 1x4 1x8 1x16 1x32 1x64 แยก PLC ไฟเบอร์ S Plice / Pigtailed ABS โมดูล, 2.0 มิลลิเมตร, SC / APC, โหมดเดียว ลักษณะ ตัวแยกกล่อง E-link ABS (วงจรระนาบแสงระนาบ) เป็นอุปกรณ์การจัดการพลังงานแบบออพติคอลพร้อมกล่องพลา... อ่านเพิ่มเติม
2020-05-21 11:22:03
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|
ตัวหัวฉีดไฟฟ้าผ่าน Ethernet

E-Link Gigabit Power Over Ethernet Injector 12 ~ 48VDC อินพุตไฟราง DIN / ตัวยึดติดผนัง

อุปกรณ์ Power Over Ethernet แบบพอร์ตเดียว 60W รองรับการติดตั้ง Din Rail / Wall Mount

10/100 / 1000Mbps พลังงานสูง Poe Injector 95 วัตต์ 802.3bt ส่ง 100m

48 Volt 2 Port Cisco POE Power Over Ethernet Injector 10 / 100 / 1000Mbps 15.4W

HDMI ผ่าน Extender ไฟเบอร์ออปติก

มินิ 4K HDMI ออปติคัล Extender Uncompressed Multimode USB Input 300M

4K SFP LC 80km ตัวขยายไฟเบอร์ HDMI 10.3Gbps ตัวขยายไฟเบอร์โหมดเดียว

SFP 5VDC HDMI ผ่านตัวขยายไฟเบอร์ออปติก Micro 4K พอร์ต USB 80Km

4K*2K HDCP 10.3Gbps HDMI Fiber Extender SFP LC พร้อมระบบเสียงภายนอก

SDI ไปยัง Fiber Optic Converter

Mini 3G/HD-SDI เป็น Fiber Converter Extender พร้อมฟังก์ชัน Tally หรือ RS485 Data

3G-SDI SDI ไปยังตัวแปลงสัญญาณวิดีโอไฟเบอร์ออปติกผ่านไฟเบอร์ส่งสัญญาณยาว 20KM

HD SDI To Fiber Optic Converter with Forward Audio

Ethernet over Fiber Converter SD/HD/3G-SDI + RS485/RS422/RS232 Data + 10/100M

ขอใบเสนอราคา

| แผนผังเว็บไซต์

นโยบายความเป็นส่วนตัว | จีน ดี คุณภาพ ตัวแปลงไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต ผู้ผลิต. © 2017 - 2023 fiberethernetmediaconverter.com. All Rights Reserved.