E-link China Technology Co., Ltd.
E - link จีนเทคโนโลยี จำกัด
การสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัลระดับมืออาชีพและผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ระบบรักษาความปลอดภัยกล้องวงจรปิด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ POE แบบอุตสาหกรรม

สวิตช์ Gigabit Ethernet POE อุตสาหกรรม SFP 1000Base-X, Rackmount Ethernet PoE Switch

อย่างดี ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม สำหรับการขาย
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สวิตช์ Gigabit Ethernet POE อุตสาหกรรม SFP 1000Base-X, Rackmount Ethernet PoE Switch

ประเทศจีน สวิตช์ Gigabit Ethernet POE อุตสาหกรรม SFP 1000Base-X, Rackmount Ethernet PoE Switch ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  สวิตช์ Gigabit Ethernet POE อุตสาหกรรม SFP 1000Base-X, Rackmount Ethernet PoE Switch

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ตัวแปลงสัญญาณ OEO แบบสแตนด์อโลน 10G OEO 3R Repeater SFP + to SFP + รายละเอียดสินค้า 10G OEO Converte
ชื่อแบรนด์: E-link
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/Rohs
หมายเลขรุ่น: LNK-IMC2200GP-SFP

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องละ 1 ชิ้น
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, L / C, Western Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 1000000000pcs / เดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
เชื่อมต่อ: 2 x RJ45 ประเภทการประมวลผล: เก็บและส่งต่อ
พอร์ตออฟติคอล: 2 x SFP 1000Base-X น้ำหนัก: 0.4kg
ตัวเลือกการติดตั้ง: DIN-Rail / ติดผนัง Ethernet (ต่อพอร์ต): การเชื่อมโยง / กิจกรรม

2-port 10/100 / 1000BASE-T + 2 สวิทช์ Ethernet อุตสาหกรรม 1000BASE SFP ที่มี PoE +

แบบ: LNK-IMC2200GP-SFP ซีรี่ส์

ภาพรวม

ผลิตภัณฑ์ LNK-IMC2200GP-SFP เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการกำหนดค่าด้วยตนเองซึ่งมีพอร์ต SFP 2 พอร์ต 10/100 / 1000Base-TX + 2x1000Base-FX 2 พอร์ต พอร์ต 10/100 / 1000Base-TX สนับสนุน PoE + (อุปกรณ์จัดหาพลังงาน) และสอดคล้องกับ IEEE 802.3at

สอดคล้องกับ IEEE 802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE 802.3x และ IEEE802.3at ผลิตภัณฑ์จะให้ไฟ PoE กับอุปกรณ์เครือข่ายที่รองรับ IEEE802.3at / af สนับสนุนการสอดแนม IGMP ซึ่งช่วยประหยัดแบนด์วิธเครือข่ายอย่างมากและลดภาระการใช้เครือข่าย ด้วยการออกแบบที่น่าเชื่อถือและความสะดวกในการใช้งานผลิตภัณฑ์จึงเป็นทางเลือกที่ดีสำหรับการรวมเครือข่ายที่ประกอบด้วยอุปกรณ์เครือข่ายเช่นกล้อง IP และจุดเชื่อมต่อไร้สายระหว่างสถานที่ห่างไกล

คุณสมบัติ

  • 2x10 / 100 / 1000Base-TX + 2x1000Base-FX SFP
  • สนับสนุน IGMP (Multicasting) โดยอัตโนมัติ
  • พอร์ต RJ45 10/100 / 1000Mbps รองรับการทำงานแบบ Full / Half-Duplex,
  • Auto-negotiation, Auto MDI / MDIX
  • รองรับ IEEE 802.3at PoE + (30W)
  • รองรับ External 1000Base SFP
  • รองรับ IEEE 802.3at PoE + (30W ต่อพอร์ต)
  • รองรับฮาร์ดแวร์ Light IGMP V1, V2, V3
  • รองรับ Broadcast Storm Control
  • รองรับการควบคุมการไหลแบบ 802.3x
  • หน่วยความจำบัฟเฟอร์เฟรมบิต 1M
  • รองรับกรอบจัมโบ้ขนาด 9K Bytes
  • รองรับการส่งสัญญาณรีเลย์สำหรับความผิดพลาดในการใช้พลังงานและความผิดพลาดของพอร์ต
  • แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน
  • รองรับการติดตั้งแบบ Wall-mount และ DIN-Rail
  • แหล่งจ่ายไฟที่ซ้ำซ้อน
  • รองรับการติดตั้งแบบ Wall-mount และ DIN-Rail
  • ทนต่อสภาพแวดล้อมได้ดี -40 ° C ถึง 80 ° C
    (-40 ° F ถึง 176 ° F) อุณหภูมิในการทำงาน

การประกัน

  • รับประกันสินค้า 5 ปี

ดัชนีทางเทคนิค

อีเธอร์เน็ต
มาตรฐาน: IEEE802.3 10Base-T
IEEE802.3u 100Base-TX
IEEE802.3ab 1000Base-T
IEEE802.3z 1000Base-X
IEEE802.3af Power over Ethernet
IEEE802.3at Power over Ethernet
IEEE802.1d Spanning Tree
IEEE802.3af Power over Ethernet
IEEE802.3at Power over Ethernet
อัตราการส่งต่อและการกรอง: 14,880pps (10Mbps)
148,800pps (100Mbps)
1,488,000pps (1000Mbps)
หน่วยความจำบัฟเฟอร์แพคเก็ต: บิต 1M
ประเภทการประมวลผล: เก็บและส่งต่อ
ความยาวสูงสุด Packet: กรอบจัมโบ้ขนาด 9K ไบต์
ที่อยู่ตารางขนาด: ที่อยู่ MAC 2048
เชื่อมต่อ: 2 x RJ45
พอร์ตออฟติคัล: 2 x SFP 1000Base-X
สิ่งแวดล้อม
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ถึง 80 ° C (-40 ° F ถึง 176 ° F)
อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ° C ถึง 85 ° C (-40 ° F ถึง 185 ° F)
ความชื้นสัมพัทธ์: 5% ถึง 95% ไม่ควบแน่น
ไฟฟ้าและเครื่องกล
กำลังอินพุต: 2x48 ~ 57VDC (เทอร์มินัลบล็อก)
การใช้พลังงาน: สูงสุด 65 วัตต์
สูงสุด 5 วัตต์ 0.1A@48VDC (PoE ไม่ใช้งาน)
มาตรฐาน: IEEE802.3at
PoE:
ท่าเรือ: RJ45 พอร์ต 1 ~ พอร์ต 2
แม็กซ์ กำลังต่อพอร์ต: สูงสุด 30 วัตต์ต่อหนึ่งพอร์ต (โหมด B ทางเลือก)
การป้องกัน:
กำลังไฟฟ้าเข้าเกินกำลัง: รีเซ็ตได้อัตโนมัติ
Reverse Polarity: นำเสนอ
ตัวชี้วัด LED:
พลังงาน: สถานะ Power1, Power2

PoE

สถานะพอร์ตต่อ
Ethernet (ต่อพอร์ต): การเชื่อมโยง / กิจกรรม
SFP: ลิงค์
ขนาด (กว้าง x สูง x สูง): 148 x 120 x 31 มม
น้ำหนัก: 0.4kg
ปลอก: กล่องโลหะ
ตัวเลือกการติดตั้ง: DIN-Rail / ติดผนัง
อนุมัติตามกฎข้อบังคับ
ISO9001
EN55022 Class A, FCC ส่วนที่ 15 Class A
การป้องกันไฟกระชาก:
RJ45: 1KV
กำลังไฟ: 500 วัตต์

แผนผังการใช้งาน:

รายละเอียดการติดต่อ
E-link China Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Mike

โทร: +8617727989537

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม

ประเภทมินิอุตสาหกรรมไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต Media Converter 10/100 / 1000M 24VDC

คอนเน็กเตอร์ SC Connector ตัวแปลงสัญญาณอีเธอร์เน็ตมีเดียที่มีการจัดการในเชิงอุตสาหกรรม 1 ครั้งเป็น Rj45

การติดตั้ง Din Rail / Wall อุตสาหกรรมอีเธอร์เน็ต Media Converter 4G + 2 SC Gigabit Ethernet Switch

Single Mode Industrial Ethernet Media Converter 1 Port 100BASE SFP + 2 Port 10 / 100BASE - T

สวิตช์ POE แบบอุตสาหกรรม

4 พอร์ท Ethernet Gigabit Ethernet อุตสาหกรรม RJ45 Port มาตรฐาน IEEE802.3

สวิตช์ Gigabit Ethernet POE อุตสาหกรรม SFP 1000Base-X, Rackmount Ethernet PoE Switch

8 Port Gigabit Industrial Ethernet POE Network Switch For Ip Cameras / Security Cameras

AHD CVI TVI กว่าแปลงไฟเบอร์

8 Channel AHD CVI TVI Over Fiber Optic Media Converter 20km Transmission Distance

16 Channel AHD CVI TVI Over Fiber Converter Single Mode Or Multimode

720P / 960P AHD CVI TVI Over Fiber Converter , Multimode Fiber Media Converter

ขอใบเสนอราคา

| แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ ตัวแปลงไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต ผู้ผลิต. Copyright © 2017 - 2019 fiberethernetmediaconverter.com. All Rights Reserved.